

**TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI ZA MKATABA KUPITIA MRADI WA SUZAN –
WIZARA YA AFYA -ZANZIBAR**

Wizara ya Afya Zanzibar kupitia Programu yake ya Kitengo shirikishi cha Mama na Mtoto kupitia Mradi wake wa SUZAN wanatangaza nafasi za Ajira ya Mkataba kwa muda wa Miezi 6 kwa kada zifuatazo: -

Muuguzi Daraja la III Nafasi 14 Unguja Nafasi 8 Pemba

SIFA ZA MUOMBAJI.

Muhitimu anatakiwa awe na sifa zifuatazo;

1. Awe Mzanzibari
2. Awe amefaulu masomo ya Stashahada katika fani Uunguzi au Uuguzi na Ukunga.

Awe na Leseni hai inayotambulika na Baraza husika

3. Awe na umri usiozidi miaka 25.

Maombi yote yaambatanishwe na Maelezo Binafsi (CV), nakala ya Cheti cha Form Four au Form six, Cheti cha Stashahada ya Uuguzi, nakala ya leseni hai na Kitambulisho cha Mzanzibari.

Barua ya Maombi iandikwe kwa

**Katibu Mkuu,
P.O.BOX 236
Wizara ya Afya
Zanzibar**

Kwa maelezo zaidi wasiliana kwa namba **zifuatazo 0777206939**

Mwisho wa maombi ni tarehe 06 Januari mwaka 2025. Maombi yote yaombwe kupitia Link Ifuatayo <https://training.mohz.go.tz>.

Nyote mnakaribishwa.

Ahsanteni