

TANGAZO LA NAFASI ZA MASOMO

WIZARA YA AFYA ZANZIBAR KUPITIA MRADI WA KUWEKEZA AFYA YA MAMA NA MTOTO (TANZANIA MATERNAL AND CHILD HEALTH INVESTMENT PROGRAM) INAPENDA KUWATANGAZIA WATUMISHI WOTE WA WIZARA YA AFYA ZANZIBAR KUWA IMEANDAA UFADHILI WA MASOMO KWA FANI ZIFUATAZO: -

MASTER OF MEDICINE IN:

1. OBSTETRIC & GYNAECOLOGY,
2. PAEDIATRIC,
3. ANAESTHESIA,
4. PATHOLOGY,
5. ONCOLOGY,
6. INTENSIVE CARE,
7. NEONATAL CARE,
8. EMERGENCY,
9. NUTRITION AND DIET NA
10. MASTERS OF SCIENCE IN HEALTH ECONOMICS.

BACHELOR DEGREE IN:

11. PAEDIATRIC NURSE,
12. NURSE IN ONCOLOGY,
13. BIOMEDICAL ENGINEERING,
14. RADIOGRAPHY NA
15. MEDICAL IMAGE.

SIFA ZA WAOMBAJI: -

- i. AWE MZAZIBARI MKAAZI.
- ii. AWE MTUMISHI WA WIZARA YA AFYA ZANZIBAR.
- iii. AWE AMETIMIZA MIAKA MINNE (4) YA KAZI NDANI WIZARA YA AFYA ZANZIBAR.
- iv. KWA WAOMBAJI WA MASTERS OF MEDICINE, AWE AMEHITIMU SHAHADA YA KWANZA KATIKA CHUO KINACHOTAMBULIKA NA SERIKALI.
- v. KWA WAOMBAJI WA SHAHADA YA KWANZA KATIKA FANI ZILIZOTAJWA AWE AMEHITIMU NGAZI YA DIPLOMA KATIKA CHUO KINACHOTAMBULIKA NA SERIKALI.
- vi. AWE AMESHA PATA BARUA YA RUHUSA YA KUJIUNGA NA CHUO (ADMISSION LETTER).

UTARATIBU WA MAOMBI: -

1. MUOMBAJI ANATAKIWA KUWASILISHA BARUA YA MAOMBI KWA KATIBU MKUU, WIZARA YA AFYA,
2. MUOMBAJI ANATAKIWA AMBAATANISHE NA NAKLA ZA VYETI VYA KUMALIZA MASOMO, CV NA KITAMBULISHO CHA MZANZIBARI MKAAZI.
3. MWISHO WA MAOMBI NI TAREHE **31/09/2023** NDANI YA SAA ZA KAZI.
4. BARUA ZOTE ZA MAOMBI ZINATAKIWA ZIWASILISHE KATIKA OFISI YA KITENGO CHA MAFUNZO WIZARA YA AFYA UNGUJA NA KWA PEMBA WIZARA YA AFYA, CHAKE CHAKE.

“KWA PAMOJA TUNAWENZA KUPUNGUZA VIFO VYA MAMA NA MTOTO”