



SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR
WIZARA YA AFYA, USTAWI WA JAMII, WAZEE, JINSIA NA
WATOTO

S.L.P 236 MNAZIMMOJA-ZANZIBAR
ZANZIBAR - TANZANIA
Barua pepe: info@mohz.go.tz

Simu: +255-24-2231614
Nukushi: +255-24-2231613
Tovuti: www.mohz.go.tz

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI ZA MKATABA WA MIEZI TISA KWA
WIZARA YA AFYA USTAWI WA JAMII, WAZEE, JINSIA NA WATOTO

Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Wazee, Jinsia na Watoto kwa kushirikiana na taasisi ya Benjamin Mkapa Foundation (BMF) inatangaza nafasi za kazi kwa njia ya Mkataba wa muda mfupi kwa kipindi cha miezi tisa kwa kada zifuatazo:

1. Afisa Muuguzi Msaidizi Daraja la III (Diploma) “Nafasi 17 Unguja na pemba 13
2. Afisa tabibu Daraja la III (Diploma) “Nafasi Unguja 17 na pemba 23
3. Afisa Mionzi Msaidizi Daraja la III (Diploma) “Nafasi Unguja 3 na pemba 4
4. Afisa maabara msaidizi Daraja la III (Diploma) “Nafasi Unguja 5 na pemba 5
5. Afisa afya Mazingira Msaidizi Daraja la III (Diploma) “Nafasi Unguja 4 na pemba 6

Sifa za waombaji;

1. Waliohitimu mafunzo kutoka katika vyuo vinavyotambulika na Serikali.
2. Wataalamu wenye vyeti kamili vya mafunzo ya fani walizosomea.

3. Wataalamu wenye leseni hai kutoka katika mamlaka za usajili kwa fani husika (PROFESSIONAL BOARDS / COUNCILS).
4. Mzanzibari mwenye umri chini ya Miaka 45.
5. Wataalamu ambao wameajiriwa katika ajira za serikali, hawatakiwi kuomba ajira hizi.
6. Muombaji anatakiwa kuchaguwa vituo vya vifuatavyo:-

Kwa upande wa pemba

Hospitli ya Abdalla Mzee
Hospitali ya Micheweni
Hospitali ya wete
Hospitali ya Vitongoji
Kituo cha Afya Junguni
Kituo cha Afya konde
Kituo cha Afya Pujini
Kituo cha Afya Bogoa
Kituo cha Afya Kengeja
Kituo cha Afya Wambaa
Kituo cha Afya Kisiwa Panza
Kituo cha Afya Mkia Ngombe
Kituo cha Afya Makongeni
Kituo cha Afya Bandari ya Mkoani
Kituo cha Afya Bandari ya Wete
Kituo cha Afya Chambani
Kituo cha Afya Abdalla Mzee
Kituo cha Afya Kojani
Kituo cha Afya Junguni
Kituo cha Afya Weshu
Kituo cha Afya Shumba

Kwa upande wa Unguja

Hospitali ya Mnazi Mmoja

Kivunge

Makunduchi

Sebleni

Mpendae

Matemwe

Kombeni

Selem

Ningwi

Mahonda

Mwera

Jambiani

Tumbatu gomani

Porthealth

Airport

Jinsi ya kuomba:

- Barua za maoni ziandikwe kwa computa na zitumwe kwa anuani ifuatayo: -
- Muombaji anaombwa kuwasilisha ombi lake moja kwa moja katika Ofisi za Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Wazee, jinsia na Watoto iliyopo Mnazi Mmoja. Kwa waombaji walioko Pemba wanaomwa kuwasilisha maombi yao katika Ofisi za Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Wazee, Jinsia na Watoto- chake chake Pemba.

- Barua za Maombi ziambatanishwe na mambo yafuatayo:
 - a) Barua ya maombi ya kazi iliyochapwa kwa komputa ikieleza wilaya..... ambazo mwambaji angependa kupangiwa kufanya kazi katika moja ya wilaya hizo.
 - b) Kivuli cha cheti cha kumalizia masomo
 - c) Kivuli cha cheti cha Mitihani wa Taifa (Elimu ya Sekondari)
 - d) Kivuli cha cheti cKHha kuzaliwa
 - e) Kivuli cha kitambulisho cha Mzanzibari
 - f) Picha moja ya Passport Size iliyopigwa karibuni
 - g) NB: Atakaewasilisha 'statement of Result au Prograssive Report' maombi yake hayatazingatiwa.
 - h) Tarehe ya mwisho ya kupokea maombi ni tarehe 14 Septemba 2021 wakati wasaa za kazi

Contact

Main Office

P.O.BOX 236

Simu: +255-24-2231614

Nukushi: +255-24-2231613

Tovuti: www.mohz.go.tz

Ahsante

**DKT.ABDULLAH S. ALI,
/KATIBU MKUU,
WIZARA YA AFYA, USTAWI WA JAMII,
WAZEE, JINSIA NA WATOTO
ZANZIBAR**